- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 24 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เคทีซี จับมือ “สับปะรด กรุ๊ป” มอบส่วนลดพิเศษ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/13.jpg)
นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) ขยายฐานพันธมิตรร้านอาหารย่านธุรกิจบนถนนสาทร และทองหล่อ สุขุมวิท จับมือ “บริษัท สับปะรด กรุ๊ป” (Sapparot Group) กลุ่มร้านอาหารแบรนด์ไฮเอ็นด์ที่มีความหลากหลายในสไตล์ของอาหารเพื่อรองรับไลฟ์สไตล์คนเมืองอย่างแท้จริงมอบสิทธิพิเศษให้กับสมาชิก บัตรเครดิตเคทีซี เพียงใช้จ่ายผ่านบัตรฯ ขั้นต่ำ 500 บาท รับส่วนลดทันที 10% ที่ร้านร็อกเก็ต คอฟฟี่ บาร์ (ROCKET COFFEE BAR) ร้านกาแฟสุดเก๋สไตล์ สวีดิช สาขาสาทร 12 และสุขุมวิท 49 / ร้านร็อกเก็ต เอ็กซ์ (ROCKET X) ร้านกาแฟคอนเซ็ปต์ แกรป แอนด์ โก (Grab and Go) สาขาโครงการ 72 คอร์ทยาร์ด ทองหล่อ และสมาชิกใช้จ่ายผ่านบัตรฯ ขั้นต่ำ 1,000 บาท รับส่วนลดทันที 10% ที่ร้านเลดี้ เบรทท์ ทาเวิร์น (LADY BRETT TAVERN) ร้านอาหารฟิวชั่นคลาสิก สาขาสาทร 12 และโครงการ 72 คอร์ทยาร์ด ทองหล่อ และร้านอังเคิล (U.N.C.L.E) เซฟเฮาส์แห่งค็อกเทลจากทั่วทุกมุมโลก สาขาสาทร 12 และโครงการ 72 คอร์ทยาร์ด ตั้งแต่วันนี้ – 31 ตุลาคม 2559
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ KTC PHONE 02 123 5000 หรือที่ www.ktc.co.th
You must be logged in to post a comment Login