- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 23 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
ชวนดีไซเนอร์ไทยสู่เป้าหมายตลาดโลกในกิจกรรม“แฟชั่น เน็กซ์ 2017”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/Fashion-Next-2017.jpg)
กรมส่งเสริมอุตสาหกรรม ขอเชิญดีไซเนอร์รุ่นใหม่ หรือเจ้าของธุรกิจแฟชั่น สิ่งทอ เครื่องหนังและอัญมณีสมัครเข้าร่วมในกิจกรรม “แฟชั่น เน็กซ์ 2017” (Fashion Next 2017) หรือกิจกรรมพัฒนารูปแบบและผลิตภัณฑ์ให้ตรงกับความต้องการของตลาดซึ่งเป็นกิจกรรมภายใต้โครงการยกระดับผลิตภัณฑ์ SMEsสู่ตลาดโลก (Global Reach 2016)เพื่อสร้างความพร้อมสู่การเป็นผู้ประกอบการระดับมืออาชีพด้วยการอบรมเชิงปฎิบัติการเข้มข้น จากกูรูตัวจริงในวงการแฟชั่นแบบ 1 ต่อ 1 ครอบคลุมทั้งด้านการออกแบบผลิตภัณฑ์ การตลาด และทิศทางเทรนด์อุตสาหกรรมแฟชั่นของโลก ให้ผู้ร่วมอบรมรู้ลึก รู้จริง พร้อมต่อยอดธุรกิจด้วยการจัดแสดงสินค้าและทดสอบตลาด ขายสินค้าจริง ณ ห้างสรรพสินค้าที่มีกำลังซื้อสูงอบรมฟรี! รับจำนวนจำกัด! สมัครด่วนวันนี้ – 31 กันยายนนี้
ดีไซเนอร์ หรือเจ้าของธุรกิจในอุตสาหกรรมแฟชั่นที่สนใจสมัครเข้าร่วมกิจกรรรม “แฟชั่น เน็กซ์ 2017” สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม และสมัครได้ที่สถาบันออกแบบนานาชาติชนาพัฒน์ (ที่ปรึกษาโครงการ) โทร. 062-706-5542, 062-481-7801 อีเมล์: fashionnext2017@gmail.com
You must be logged in to post a comment Login