- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 24 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
ททท. ชวนเที่ยวงาน “หัวหิน ฟันแฟร์”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/Hua.jpg)
นายนพดล ภาคพรต ผู้อำนวยการฝ่ายกิจกรรม การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยขอเชิญท่านสัมผัสช่วงเวลาแห่งความสุข สนุกสนาน กับเทศกาลศิลปะ ดนตรี และอาหาร ที่ท่านสามารถร่วมชม ชิม ช็อป ที่เดียวในงาน“หัวหิน ฟันแฟร์” (Hun Hin Fun Fair)ระหว่างวันที่ 23 – 25 กันยายน 2559ตั้งแต่เวลา 16.00 – 22.00 น. สวนสาธารณะโผน กิ่งเพชร จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ภายในงานชม: คอนเสิร์ตจากนักร้องชั้นนำมากมาย อาทิ เจ เจตริน / อ๊อฟ ปองศักดิ์ / ป๊อป ปองกูล / ตู่ ภพธร / โรสศิรินทิพย์ และ อัยย์ วีรานุกูล สนุกสนานและตื่นตาตื่นใจไปกับการแสดงสตรีทโชว์ที่เรียกรอยยิ้มและเสียงหัวเราะตลอดทั้งงาน ชิม : อาหารถิ่นจากห้าภาคของประเทศไทยที่ยกขบวนมาให้ชิมกันถึงหัวหิน และ ช็อป: ของที่ระลึกแนวสตรีทอาร์ทสุดเก๋ไม่เหมือนใครไม่ว่าจะเป็น เสื้อผ้า / กระเป๋า / รองเท้า / วาดภาพเหมือน เป็นต้น ในวันหยุดสุดสัปดาห์นี้ใครที่กำลังมองหาสถานที่พักผ่อน สามารถพาครอบครัวหรือจะชวนเพื่อน ๆ มาสนุกแบบครบรสได้ที่งานหัวหิน ฟันแฟร์ (HuaHin Fun Fair) ที่จัดโดยการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ณ สวนสาธารณะโผน กิ่งเพชร ถนน ดำเนินเกษม เชื่อมต่อไปถึงสถานีรถไฟหัวหิน
You must be logged in to post a comment Login