- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 24 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เดอร์มาฯ CSR Society ปลูกฝัน ปันรัก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/s5.jpg)
ผ่านพ้นไปอย่างอิ่มเอม ประทับใจ สำหรับกิจกรรมเพื่อสังคม “เดอร์มาฯ CSR Society ปลูกฝัน ปันรัก เพื่อน้องๆ ร.ร.บ้านคลองทุเรียน อ.วังน้ำเขียว จ.นครราชสีมา” ที่จัดไปเมื่อ 2 – 3 กันยายน 59 ที่ผ่านมา โดยปีนี้คณะผู้บริหาร พร้อมพนักงานต่างร่วมเดินทางไปช่วยกันสร้างสรรค์รั้วเพื่อใช้ในการเกษตรให้กับ ร.ร.บ้านคลองทุเรียน อ.วังน้ำเขียว จ.นครราชสีมา โดยร่วมทำกิจกรรม และเล่นเกมส์กับน้องๆ อย่างสนุกสนาน พร้อมมอบทุนการศึกษา อุปกรณ์กีฬา รวมทั้งขนม เครื่องดื่มให้กับน้องๆ ที่น่ารัก
นอกจากการช่วยเหลือสังคมแล้ว กิจกรรม CSR ครั้งนี้ ยังเป็นโอกาสดีที่เหล่าผู้บริหาร และพนักงานทุกคนได้ร่วมกันทำกิจกรรมสร้างความรักความผูกพัน เพื่อสานพลังความสามัคคีภายในองค์กรเราชาวเดอร์มา อินโนเวชั่น อีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login