- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 21 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
คอนเสิร์ต “หัวขบวน”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/Poster.jpg)
วันที่ 30 พฤศจิกายน 2559 เวลา 19.00 น. ณ Thunder Dome เมืองทองธานี มาร่วมขบวนความมันส์ใน คอนเสิร์ต “หัวขบวน” พลิกประวัติศาสตร์วงการดนตรีสุดยิ่งใหญ่ด้วยการแสดงดนตรีที่มีคุณภาพจากเหล่าศิลปินระดับหัวกะทิของเมืองไทยมาร่วมต่อขบวนความสนุกครบรส ตั้งแต่หัวขบวนยันท้ายขบวน นับเป็นปรากฏการณ์ครั้งสำคัญและพลิกโฉม “คาราบาว” ตำนานวงดนตรีเพื่อชีวิตอมตะนิรันดร์กาลอันดับ 1 ที่จะพลิกบทบาทเพื่อชีวิตมาในคอนเซ็ปต์ คาราบาว ออน เดอะ ร็อก พร้อมประชันกับ 3 สาว ใหม่ เจริญปุระ, อุ๊-หฤทัย ม่วงบุญศรี และ แอม-เสาวลักษณ์ ลีละบุตร ร่วมด้วย ก้อง-สหรัถ สังคปรีชา และลูกทุ่งสาวหล่อเสียงเทพ นัท – มาลิสา ชุบขุนทด หรือ มาลิสา ไมค์ทองคำ มาร่วมขบวนความสนุกสนานสร้างความประทับใจกับคอนเสิร์ตครั้งนี้ร่วมกันได้ โดย 100 บาทจากบัตรคอนเสิร์ตทุกใบจะร่วมบริจาคให้กับโครงการศูนย์สมเด็จพระเทพรัตน์ฯ แก้ไขความพิการบนใบหน้าและกะโหลกศีรษะ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
บัตรราคา 1,500.- / 2,500.- / 3,500.- / 5,000.- เปิดจองความมันส์ผ่านระบบออนไลน์ All Tickets และที่ร้านสะดวกซื้อ 7-Eleven ทุกสาขาทั่วประเทศ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ โทร. 0-2277-7711, 081 622-6111 หรือ facebook.com/huakhabuan
You must be logged in to post a comment Login