- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ฟูจิ ซีร็อกซ์ จัดกิจกรรม “Act Fun มันส์สุดๆ”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/10/image001.jpg)
บริษัท ฟูจิ ซีร็อกซ์ (ประเทศไทย) จำกัด ร่วมเป็นผู้สนับสนุนกิจกรรมวิ่งสาดสีระดับโลก “The Color RunTM Thailand ครั้งที่ 2” อย่างเป็นทางการ ภายใต้แคมเปญ ทรอปิคัลเลอร์ เวิลด์ ทัวร์ 2016 ซึ่งจะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 15-16 ตุลาคม 2559 ณ สถานีรถไฟฟ้าแอร์พอร์ต เรล ลิงก์ มักกะสัน กรุงเทพ ตั้งแต่เวลา 14.30 – 20.30 น. โดยในงานนี้ทางฟูจิ ซีร็อกซ์ ได้ร่วมออกบูธกิจกรรมเพื่อให้เหล่านักวิ่งได้มาร่วมกิจกรรมสนุกถึง 2 ต่อกับ ฟูจิ ซีร็อกซ์ โดยมีกติกาง่ายๆ ดังนี้
กติกาต่อที่ 1: เลือกรูปถ่ายของคุณแบบเดี่ยวหรือกับเพื่อน ๆ ที่คัดมาแล้วว่าเปรี้ยวแซ่บสุด ๆ มา 1 รูป โดยให้ในรูปมีโลโก้ ฟูจิ ซีร็อกซ์ จากนั้นโพสต์รูปลงใน Instagram พร้อมพิมพ์ Hashtag #FujiXeroxTHColorRun จากนั้นก็รอรับรูปถ่ายที่พิมพ์จากเครื่องมัลติฟังชั่นของฟูจิ ซีร็อกซ์ที่บูธกิจกรรมได้ทันที
กติกาต่อที่ 2: สำหรับคนที่ได้รับรูปถ่ายจากบูธฟูจิ ซีร็อกซ์ เรียบร้อยแล้ว อย่าลืมเข้ามากด like ที่แฟนเพจของ Fuji Xerox Thailand ที่ http://www.facebook.com/FujiXeroxTH จากนั้นโพสต์รูปที่ได้รับในวันงาน “The Color RunTM Thailand ลงใต้โพสต์กิจกรรมหน้าเพจเฟซบุ๊กโดยตั้งค่าเป็นสาธารณะ เพื่อลุ้นรับของรางวัลจำนวน 10 รางวัลจากฟูจิ ซีร็อกซ์ ประเทศไทย ผู้สนใจสามารถเข้ามาร่วมสนุกกับกิจกรรมได้ตั้งแต่วันนี้ – 31 ตุลาคม 59 และประกาศผลผู้ชนะวันที่ 2 พฤศจิกายนศกนี้
You must be logged in to post a comment Login