- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 12 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
Myself Belts เข็มขัดหนูน้อยสุดชิค
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/10/เข็มขัด-มายเซลฟ์เบล์ท-2.jpg)
นางอิสรีย์ สิริพันธุ์ ผู้นำเข้าแบรนด์ มายเซลฟ์เบลท์ (Myself Belts) กล่าวว่า มายเซล์ฟเบลท์ เป็นเข็ดขัดสำหรับเด็กน้อยยอดนิยมจากประเทศสหรัฐอเมริกา ที่ผ่านการออกแบบให้สอดคล้องและส่งเสริมพัฒนาการของเด็กในการฝึกดูแลตัวเอง มาพร้อมสีสัน ขนาด ฟังก์ชั่นการใช้งานที่แสนสะดวกสบายเพราะไม่มีรูที่หัวเข็มขัด โดยเด็กๆสามารถใส่และถอดเองได้ ด้วยการดึงเทปเวลโกร (Velcro) หรือเทปหนามเตย จึงหมดกังวลเรื่องการใส่และถอดเข็มขัด โดยเฉพาะการเข้าห้องน้ำระหว่างวัน เหมาะสำหรับเด็กอายุตั้งแต่ 2-12 ปี ให้คุณพ่อคุณแม่มั่นใจได้ว่ามายเซลฟ์เบลท์จะเพิ่มความเท่ เติมความเก๋ และสนุกในการแต่งตัวของลูกน้อย ทั้งนี้ ตัวเข็มขัดทำจากวัสดุคุณภาพเยี่ยมที่สามารถยืดหยุ่น ทนทาน จับถนัดมือ และไม่ระคายผิวของเด็กๆ มายเซลฟ์เบลท์ ประเทศไทย มี 2 รุ่น เหมาะกับเด็กหญิงและเด็กชาย คือ แบบผ้า ราคาเส้นละ 640 บาท และแบบหนัง ราคาเส้นละ 690 บาท สนใจติดต่อสอบถามข้อมูล มายเซลฟ์เบลท์ ประเทศไทยได้ที่ www.facebook.com/Myself-Belts-Thailand
You must be logged in to post a comment Login