- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 14 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
โฮมโปร ชวนบริจาคผ้าม่านเก่าแลกใหม่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/10/IMG_0788-mail.jpg)
นางสาวอิษฏพร ศรีสุขวัฒนา ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการสายจัดซื้อ Home Textileบริษัทโฮมโปรดักส์ เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน) หรือ “โฮมโปร”พร้อมด้วย นางสาวชนิกานต์ จิวริยเวชช์บริษัท เท็กซ์ไทล์แกลลอรี่ จำกัดและนายโชคชัย หลีวิจิตรผู้จัดการฝ่ายประชาสัมพันธ์ และนักสังคมสงเคราะห์ มูลนิธิบ้านนกขมิ้นเชิญชวนคนไทยรวมน้ำใจแบ่งปันความสุขภายใต้แคมเปญ “Give & Get ผ้าม่านเก่าแลกใหม่”ด้วยการส่งมอบผ้าม่านเก่าให้กับมูลนิธิบ้านนกขมิ้น มูลนิธิธรรมรักษ์ และมูลนิธิกระจกเงาเพียงนำผ้าม่านยี่ห้อใดก็ได้ ไม่จำกัดจำนวน มาแลกซื้อผ้าม่านใหม่ เพื่อส่งเสริม ให้บุคคลได้มีส่วนร่วมในการแบ่งปัน สามารถร่วมแบ่งปันความสุขได้ที่ “โฮมโปร” ทุกสาขาทั่วประเทศ ตั้งแต่วันนี้ถึง 19 ตุลาคม 2559 หรือสอบถามเพิ่มเติม โทร 02 – 832-1000 หรือ www.homepro.co.th
You must be logged in to post a comment Login