- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เคทีซี มอบสิทธิ์ที่“ฮาเบอร์ พัทยา”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/10/Harbor-2.jpg)
นายสุวัฒน์ เทพปรีชาสกุล ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) ชวนสมาชิกบัตรเครดิตเคทีซีเที่ยวแลนด์มาร์คสุดชิคแห่งใหม่ใจกลางเมืองพัทยา ศูนย์การค้ามหาสนุกแห่งแรกของเมืองไทย “ฮาเบอร์ พัทยา” จังหวัดชลบุรี ด้วยคอนเซ็ปต์ที่รวมเอาศูนย์การค้า และสวนสนุกในร่มที่ใหญ่ที่สุดในอาเซียนเข้าไว้ด้วยกัน สมาชิกสามารถวางแผนท่องเที่ยวรับปิดเทอมพาครอบครัวไปช้อป กิน เที่ยว สุดคุ้ม รับช่วงเทศกาลปิดเทอมเพียงสมาชิกใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตเคทีซี ที่ “ฮาเบอร์ พัทยา” ภายในโซนศูนย์การค้าครบ 2,000 บาทขึ้นไป (รวมเซลส์สลิป) แลกรับสบู่ล้างมือคิเรอิ คิเรอิ (Kirei Kirei) มูลค่า 75 บาท และพิเศษ! สำหรับโซนสวนสนุกฮาเบอร์ แลนด์ ดีป ไคล์มบิ้ง ยิม (Harbor Land Deep Climbing Gym) และจั๊มป์ เอ็กซ์แอล (Jump XL) สมาชิกใช้จ่ายผ่านบัตรฯ รับส่วนลด 15% (รวบรวมเซลส์สลิปเพื่อแลกรับสบู่ล้างมือคิเรอิ คิเรอิได้) ตั้งแต่วันนี้ – 31 ธันวาคม 2559
You must be logged in to post a comment Login