- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 23 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
พีดี เฮ้าส์ แนะนำแบบบ้านไทยโมเดิร์นฯ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/แบบบ้าน-W-168_PD-House.jpg)
บริษัท พีดี เฮ้าส์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด หรือ ศูนย์รับสร้างบ้าน พีดีเฮ้าส์ ขอแนะนำแบบบ้าน W-168 แบบบ้านใหม่ที่มีอัตลักษณ์ความเป็นไทยภายใต้แนวคิด ‘ไทยโมเดิร์นสไตล์’ ที่ออกแบบอย่างลงตัวด้วยพื้นที่ใช้สอยสำหรับสมาชิกทุกเพศทุกวัย และทางลาดหน้าบ้านสำหรับผู้สูงอายุ รวมถึงพื้นที่รองรับทุกกิจกรรมของคนในครอบครัว พร้อมด้วยหลังคาปั้นหยายกระดับ 2 ชั้น ที่ช่วยระบายความร้อนสะสมใต้หลังคาให้ผู้อยู่อาศัยเย็นสบายเหมาะกับภูมิประเทศเขตร้อน ด้วยขนาด 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พร้อมที่จอดรถ 2 คัน เพื่อรองรับครอบครัวขนาดกลางถึงใหญ่ ราคาเดิม 4.3 ล้านบาท ปรับราคาใหม่เหลือเพียง 4.1 ล้านบาท และรับส่วนลดเพิ่มอีก 200,000 บาท (เฉพาะในเขตกรุงเทพและปริมณฑล) สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ www.pd.co.th
You must be logged in to post a comment Login