- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เปิดรับสมัครโครงการJUMC WoW 4
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/JUMC-WOW.jpg)
สมาคมนิสิตเก่า เอ็มบีเอ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เชิญชวนผู้บริหารและนักธุรกิจรุ่นใหม่ อายุไม่เกิน 35 ปี ที่สนใจหาแรงบันดาลใจและไอเดียต่อยอดในการทำธุรกิจ ร่วมสมัครเรียนโครงการ JUMC WoW 4 ภายใต้คอนเซ็ปต์ “Sharing and Networking Lead to the Future” หลังประสบความสำเร็จมาแล้ว 3 รุ่น โดย JUMC WoW รุ่นที่ 4 นี้ จะมุ่งให้ผู้เรียนต่อยอดประสบการณ์การบริหารจัดการธุรกิจ เน้นการแบ่งปันความรู้และประสบการณ์ระหว่างผู้เรียน วิทยากร โค้ช และกรรมการโครงการฯ รวมถึงการดูงานทั้งในและต่างประเทศ เพื่อส่งเสริมการพัฒนาตนเอง ทั้งด้านบุคลิกภาพ ศักยภาพ ความคิดสร้างสรรค์ และสายสัมพันธ์ที่เกื้อกูลกันจนเกิดเป็นมิตรภาพที่สามารถต่อยอดไปยังเรื่องต่างๆ ในอนาคต
ผู้ที่สนใจร่วมเป็นส่วนหนึ่งของโครงการฯสมัครได้ที่ www.jumc.in.th/jumcwow หรือ www.facebook.com/jumcwow/ ตั้งแต่วันที่ 9 พฤศจิกายนถึงวันที่ 14 มกราคม 2560
You must be logged in to post a comment Login