- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
3 เมนูจานเด็ด ที่ ร้านนู้ดเดิ้ล เนชั่น
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/115.jpg)
หากคุณกำลังมองหาเมนูจานเด็ด รสชาติจัดจ้าน ขอแนะนำ 3 เมนูใหม่ของร้าน นู้ดเดิ้ล เนชั่น ซึ่งพร้อมเสิร์ฟความอร่อยในทุกครั้งที่มาชมงานแสดงสินค้า ณ อิมแพ็ค เมืองทองธานี ไม่ควรพลาด เริ่มต้นกับเมนู ขนมจีนแกงเขียวหวานไก่ เส้นขนมจีนเหนียวนุ่ม เสิร์ฟพร้อมแกงเข้มข้น หอมกรุ่นพริกแกงเขียวหวาน ราคาเพียง 85 บาท อีกหนึ่งเมนูของคนชอบทานเส้นขอแนะนำ ก๋วยเตี๋ยวต้มยำทะเลน้ำข้น จัดจ้านถึงใจกับน้ำซุปต้มยำ พร้อมเครื่องทะเลอัดแน่น ด้วยหอยแมลงภู่นิวซีแลนด์ ปลาหมึก และกุ้งตัวโต เห็ดและไข่ต้มยางมะตูม ราคาเพียง 215 บาท ปิดท้ายด้วยเมนู ข้าวลาบปลาทอด ข้าวสวยอุ่นๆ มาพร้อมปลาดอลลี่ชิ้นโตทอดราดด้วยน้ำยำรสเด็ดแบบเมนูน้ำตกถึงเครื่องแบบไทยอีสาน ราคาเพียง 145 บาท เชิญชวนลิ้มลองความอร่อยทั้ง 3 เมนูใหม่นี้ได้ ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ที่ ร้านนู้ดเดิ้ล เนชั่น เปิดบริการทุกวันที่มีงานแสดงสินค้า ณ อาคาร 6 ศูนย์แสดงสินค้า อิมแพ็ค เมืองทองธานี สอบถามเพิ่มเติมหรือสำรองที่นั่งล่วงหน้าโทร.02-833-5602
You must be logged in to post a comment Login