- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 8 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
พาย เฟสซ์ แนะนำ”ชีสซี่ พลีสซี่ เฟสติวัล”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/Cheesey-Pleasey-festival.jpg)
พาย เฟสซ์ (Pie Face) พายสูตรลับอารมณ์ดี สไตล์โฮมเมดจากออสเตรเลีย พร้อมเสิร์ฟพาย 3 รสชาติใหม่ ชีสเน้น ๆ อร่อยแบบเต็มคำกับ “ชีสซี่ พลีสซี่ เฟสติวัล” ที่ยกขบวนความอร่อยมาด้วยราชินีแห่งชีส “มาสคาโปน” จากอิตาลี นำมาให้เลือกสรรกันแบบจุใจ เริ่มด้วย “พายชีส” ที่คงเอกลักษณ์ของเนื้อพายสี่เลเยอร์เนื้อเนียนนุ่ม มาพร้อมครีมชีสหอมละมุน ไส้ไหลเยิ้ม หวานมันกลมกล่อม ต่อด้วย “สตรอว์เบอร์รีชีสพาย” พายไส้แน่นด้วยสตรอว์เบอร์รีชีสเนื้อเนียนฉ่ำ ให้รสชาติหวานซ่อนเปรี้ยว และปิดท้ายด้วย “ช็อคโกแลตชีสพาย” เมนูสุดฮิตที่ชูโรงด้วยดาร์คช็อคโกแลตชีสสูตรเข้มข้น ผสมผสานเข้ากับความหอมมันของเนยเกรดพรีเมี่ยม จึงกลายเป็นความอร่อยที่แสนจะลงตัวเกินห้ามใจ
แฟนพันธ์แท้ชีส ห้ามพลาด ! มาลิ้มลองความอร่อยกับ พาย เฟสซ์ ” ชีสซี่ พลีสซี่ เฟสติวัล” ได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ที่ร้านพาย เฟสซ์ ทั้ง 3 สาขา (ชั้น B ศูนย์การค้าดิเอ็มควอเทียร์, ชั้น 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต และสาขาวิคตอเรียการ์เด้นส์)
ติดตามความเคลื่อนไหว และสิทธิ์พิเศษของพายอารมณ์ดีก่อนใคร ได้ที่ www.facebook.com/PieFaceThailand, LINE “@piefacethai” และ #Piefacethailand #Pieface
You must be logged in to post a comment Login