- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 8 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
มอนเดลีซ ส่งชุด “Hello Joy” มอบความสุขในช่วงเทศกาล
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/unnamed-11.jpg)
บริษัท มอนเดลีซ อินเตอร์เนชันแนล (ประเทศไทย) จำกัด ผู้นำด้านขนมและของว่าง ด้วยแบรนด์ชั้นนำต่างๆ ที่ได้รับความนิยมทั่วโลก นำเสนอตำนานความอร่อย เพื่อร่วมสร้างช่วงเวลาแห่งการแบ่งปันความสุขในช่วงเทศกาลนี้ ด้วยผลิตภัณฑ์ชุด “Hello Joy” ทั้งคุ้กกี้โอรีโอ (OREO) ช็อกโกแลตแคดเบอรี (Cadbury) และช็อกโกแลตทอปเบอโรน (Toblerone) ในบรรจุภัณฑ์ลิมิเต็ด เอดิชั่น ดีไซน์สวยหรู เพื่อสร้างความประทับใจให้แก่ทั้งผู้ให้และผู้รับ
ผลิตภัณฑ์ชุด “Hello Joy” นำเสนอการแบ่งปันความสุขในหลากหลายรูปแบบ อาทิ คุ้กกี้โอรีโอ ซีเลคชั่น (OREO Selection) ด้วยกล่องโลหะสวยหรู สำหรับผู้ใหญ่ และโอรีโอบัส (OREO Bus Tin) ในกล่องโลหะรูปรถบัส ลวดลายน่ารักสีสันสดใส สำหรับเด็ก, ช็อกโกแลต แคดเบอรี (Cadbury) ที่พร้อมมาสร้างความสุข สนุกสนาน ทั้งแคดเบอรี มาชเมลโล่ ซานต้า, แคดเบอรี แดรีมิลค์ โอรีโอ, แคดเบอรี แดรีมิลค์ สโนว์บอลส์ และช็อกโกแลตทอปเบอโรน (Toblerone) ที่มาในบรรจุภัณฑ์สวยหรูทรงสามเหลี่ยมสุดคลาสิค ด้วย 3 รสยอดนิยม ได้แก่ ช็อกโกแลตนม, ดาร์กช็อกโกแลต และไวท์ช็อกโกแลต
มอนเดลีซ “Hello Joy” พร้อมให้ได้ลิ้มลองความอร่อยและหาซื้อเป็นของขวัญกันได้แล้ว ที่ร้านสะดวกซื้อ ไฮเปอร์มาร์เก็ต ซูเปอร์มาร์เก็ต และร้านค้าชั้นนำทั่วประเทศ จนถึง มกราคม 2560 พร้อมรับโปรโมชั่นของกำนัลสุดพิเศษต่างๆ เมื่อซื้อ คุ้กกี้โอรีโอ ซีเลคชั่น ช็อกโกแลตแคดเบอรี และช็อกโกแลตทอปเบอโรน ขนาดใด รสใดก็ได้ ครบ 299 บาท รับฟรี กล่องอเนกประสงค์ โอรีโอ จอยฟูล ลายซานต้า สีสันสดใส เฉพาะในเทศกาลนี้เท่านั้น โดยสินค้าแถมมีจำนวนจำกัด
You must be logged in to post a comment Login