- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 10 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“ซินนาบอน” เสิร์ฟความอร่อยใหม่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/Picture_Cinnabon-Roll-on-the-go-made-with-snickers.jpg)
ซินนาบอน (Cinnabon)แบรนด์ขนมอบชื่อดัง ที่ได้รับการขนานนามว่าเป็นแบรนด์ที่มี “ซินนามอนโรลรสชาติดีที่สุดในโลก”พร้อมเสิร์ฟความอร่อยใหม่“ซินนาบอน โรล ออน เดอะ โก เมด วิตส์ สนีกเกอร์ส”รสชาติที่แสนจะลงตัวระหว่างซินนาบอนเนื้อนุ่ม ตัดเป็นชิ้นพอดีคำ กับช็อกโกแลตสนีกเกอร์ส เนื้อหนึบ ที่โรยหน้าแบบจัดเต็ม และเสริมทัพความอร่อยอีกสองชั้นด้วยคาราเมลซอสหวานหอมและช็อกโกแลตซอสเข้มข้นในราคาเพียงถ้วยละ69 บาทและเติมเต็มความสุขอีกขั้นด้วยเครื่องดื่มใหม่ ทั้งกาแฟลาเต้ร้อนรสละเมียด“ซินนาบอน ลาเต้ เมด วิตส์ สนีกเกอร์ส”(ราคา 69 บาท) และกาแฟลาเต้ปั่น“ซินนาบอน ซิลลาเต้ เมด วิตส์ สนีกเกอร์ส(ราคา119 บาท)ที่โรยหน้าด้วยช็อกโกแลตสนีกเกอร์ส บนวิปปิ้ง ครีม เนื้อเนียนนุ่ม
ซินนาบอน โรล ออน เดอะ โก เมด วิตส์ สนีกเกอร์ส, ซินนาบอน ลาเต้ เมด วิตส์ สนีกเกอร์สและ ซินนาบอน ซิลลาเต้ เมด วิตส์ สนีกเกอร์สพร้อมเสิร์ฟแล้วตั้งแต่วันนี้ – วันที่ 14 มกราคม 2560ที่ร้านซินนาบอนทุกสาขา
ติดตามความเคลื่อนไหวของซินนาบอนได้ที่ www.facebook.com/cinnabonthailandfanpage หรือ #cinnabonthailand
You must be logged in to post a comment Login