- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 14 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
MRT มอบส่วนลดชมภาพยนตร์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/New-Image.jpg)
บริษัท ทางด่วนและรถไฟฟ้ากรุงเทพ จำกัด (มหาชน) หรือ BEM ร่วมกับ MONO Film และโรงภาพยนตร์ SF มอบส่วนลดภาพยนตร์เรื่อง “Bleed for This” เพียงแสดงบัตรโดยสาร MRT ทุกประเภท รับคูปองส่วนลด 40 บาท ทุก 2 ที่นั่ง สำหรับบัตรโดยสารประเภทนักเรียน นักศึกษา รับส่วนลดเพิ่มเป็น 60 บาท ทุก 2 ที่นั่ง ณ จุดรับแลกสิทธิ์บริเวณหน้ าโรงภาพยนตร์ SF ทุกสาขา (กรุงเทพและปริมณฑล) ตั้งแต่วันที่ 1 ธันวาคม 2559 เป็นต้นไป (หรือจนกว่าจะครบจำนวนสิทธิ์ จำนวน 20,000 ที่นั่ง) สอบถามเพิ่มเติมที่ศูนย์บริ การข้อมูล โทร 02-624-5200 เฟสบุ๊ค www.facebook.com/BEM.MRT ทวิตเตอร์ www.twitter.com/bem_mrt เว็บไซต์ www.bemplc.co.th และ Bangkok MRT Application
You must be logged in to post a comment Login