- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 14 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
แคมเปญอาบไออุ่น กับ สตีเบล
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/11/image0061.jpg)
สตีเบล เอลทรอน ผู้นำด้านเครื่องทำน้ำอุ่นน้ำร้อนจากเยอรมนี กลับมาอีกครั้งกับแคมเปญประจำปี “อาบไออุ่น ปีที่ 4” สำหรับแฟนๆ ของสตีเบล เอลทรอน พบกับโอกาสครั้งใหม่ที่จะร่วมลุ้นรางวัลทริปในฝันไปประเทศเยอรมนี เพียงแค่พิมพ์ STE ตามด้วยหมายเลขเครื่องทำน้ำอุ่นของสตีเบล เอลทรอน 4 หลักสุดท้าย แล้วส่ง SMS มาที่ 4712007 (ค่าส่ง 3 บาท ต่อ SMS) ก็มีสิทธิ์ลุ้นเที่ยวไปยังดินแดนแห่งวิศวกรรมระดับโลก ชิมอาหารเลื่องชื่ออย่างไส้กรอกเยอรมัน และเยี่ยมชมปราสาทต้นแบบของปราสาทดิสนีย์ หรือ ลุ้นทริปเที่ยวพักผ่อนภูเก็ต 3 วัน 2 คืน รวมมูลค่ารางวัลทั้งหมดกว่า 180,000 บาท หมดเขตวันที่ 31 มกราคม 2560
You must be logged in to post a comment Login