- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 20 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
พีเจ้น แนะนำ “เครื่องปั้มน้ำนมแบบใช้มือ” รุ่นใหม่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/PG-Manual-Breast-Pump-2016.jpg)
บริษัท มุ่งพัฒนา อินเตอร์แนชชั่นแนล จำกัด (มหาชน) ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์สำหรับแม่และเด็กแบรนด์ “พีเจ้น” ขอแนะนำ “Pigeon Breast Pump Manual” เครื่องปั๊มน้ำนมแบบ
ใช้มือ รุ่นใหม่ล่าสุด! จากประเทศญี่ปุ่น ใช้งานง่าย เงียบ น้ำหนักเบา กะทัดรัด พกพาง่าย ออกแบบมาเป็นพิเศษจากความต้องการที่แท้จริงของคุณแม่ ให้โดยกระชับเต้านมได้พอดีและสบาย กรวยครอบฐานเต้านมผลิตจากวัสดุซิลิโคนคุณภาพดีที่มีความยืดหยุ่นสูง อ่อนนุ่ม รวมทั้งสามารถไล่อากาศและยึดเกาะกับเต้านมได้ดีขึ้น นอกจากนี้ ยังมีระบบกระตุ้นน้ำนมและระบบการปั๊มน้ำนมที่นุ่มนวล สามารถควบคุมแรงดูดและความเร็วได้ตามต้องการ คันโยกถูกออกแบบตามสรีระศาสตร์ ทำให้ไม่เมื่อยมือ
สำหรับคุณแม่… ที่สนใจ “เครื่องปั้มน้ำนมแบบใช้มือ” รุ่นใหม่ล่าสุด หรือ “Pigeon Breast Pump Manual” สามารถหาซื้อได้แล้วที่ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล และตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทีwww facebook.com/mypigeonlittlemomentsclub หรือ call center 02 646 2899
You must be logged in to post a comment Login