- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
“คริสปี้ ครีม ซีซั่น อีททิง” ต้อนรับเทศกาลแห่งการให้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/KrispyKreme-Sensons-Eatings-1.jpg)
คริสปี้ ครีม ต้อนรับเทศกาลแห่งการให้ พร้อมเสิร์ฟความอร่อยแบบไม่รู้จบด้วย “คริสปี้ ครีมซีซั่น อีททิง” แล้วนับถอยหลังก้าวสู่ศักราชใหม่ไปพร้อมกัน นำขบวนโดย เมลท์สโนแมน โดนัทรูปตุ๊กตาหิมะสุดน่ารักที่ตกแต่งด้วยบัตเตอร์วิปครีมกับช็อกโกแลตไอซิ่งและสอดไส้ไวท์ครีมเนื้อเนียนนุ่มดุจดั่งหิมะควงคู่มากับซานต้า แบลลี่ โดนัท สีแดงตามแบบฉบับซานตาครอสใจดี ที่มาพร้อมไส้ช็อกโกแลตฟัจด์เข้มข้นอร่อยเต็มคำ ต่อด้วย ฮอลิเดย์ ทรี โดนัท ตกแต่งลวดลายเป็นต้นคริสต์มาส ที่ประดับไฟดวงน้อยๆ จากช็อกโกแลตสีแดง ปิดท้ายขบวนด้วย ฮอลิเดย์ สปริงเคิล โดนัท เคลือบช็อกโกแลตพรีเมี่ยมเพิ่มความสดใสด้วยสายรุ้งสปริงเคิลหลากสีสัน
ร่วมต้อนรับเทศกาลแห่งการให้ด้วยโดนัท “คริสปี้ ครีม ซีซั่น อีททิง” ได้แล้วตั้งแต่วันนี้– 15 มกราคม 2560ในราคาเพียงชิ้นละ 35 บาท หรือแบบกล่อง 12 ชิ้น (6 ออริจินัล และ 6 ฮอลิเดย์ โดนัท) ในราคาเพียง 296 บาทที่ร้านคริสปี้ ครีม ทั้ง 24 สาขาใกล้บ้านคุณ
You must be logged in to post a comment Login