- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
นิทรรศการถวายความอาลัย “ธ สถิตในดวงใจชาวสมุทรสาคร”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/ATT00064.jpg)
สุเทพ ปัญญาสาคร กรรมการผู้จัดการบริษัทดี-แลนด์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด 2 เชิญร่วมถวายความอาลัยแด่ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ในนิทรรศการ “ธสถิตในดวงใจชาวสมุทรสาคร” เพื่อระลึกถึง และสานต่อแนวทางพระราชดำรัสมาใช้ในการดำเนินชีวิตโดยนิทรรศการจะถ่ายทอดเรื่องราว และคำสอนของพ่อหลวงรัชกาลที่ 9 ที่ทรงมีพระมหากรุณาธิคุณเป็นล้นพ้นแก่ชาวไทย และชาวสมุทรสาคร เป็นการสร้างบรรยากาศความจงรักภักดีในช่วงเดือนธันวาคม ณ พอร์โต้ ชิโน่ (Porto Chino) ไลฟ์สไตล์มอลล์บนถนนพระราม2
นิทรรศการถวายความอาลัย”ธ สถิตในดวงใจชาวสมุทรสาคร” ตั้งแต่เดือนธันวาคม 59 – 2 มกราคม 60 ณ พอร์โต้ ชิโน่ (Porto Chino) พระราม 2
You must be logged in to post a comment Login