- เสียเพราะรักPosted 11 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
วีโก จัดกิจกรรมมอบความสุขส่งท้ายปี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/2.png)
Wiko (วีโก) สมาร์ทโฟนจากฝรั่งเศส เดินหน้ามอบความสุขส่งท้ายปีอย่ างต่อเนื่องในกิจกรรม “แชะ แชร์ ไลค์!” มีผู้สนใจมาร่วมสนุกกันม ากมายตั้งแต่เริ่มเปิดตัวกิจกรร ม กติกาแสนง่ายเพียงถ่ายภาพตนเองห รือเพื่อนที่บูธกิจกรรมวีโก บริเวณศูนย์การค้าเอเชียทีค เดอะ ริเวอร์ฟร้อนท์ ที่จำลองบรรยากาศวิวริมแม่น้ำขอ งประเทศฝรั่งเศส โดยในภาพต้องมีโลโก้ Wiko ด้วย แล้วโพสต์ลง IG พร้อมติด Hashta g #WikoFranceSmartphone ภาพใดได้ รับจำนวนไลค์มากที่สุด 2 อันดับ แรก รับฟรีสมาร์ทโฟนที่ครบครันด้วยสุ ดยอดเทคโนโลยี Wiko U FEEL PRIME จำนวน 1 เครื่อง รวม 2 รางวัล มูลค่ารวม 15,980 บาท ร่วมสนุกได้จนถึง 22 ม.ค. 2560 หลังสิ้นสุดกิจกรรม ทางทีมงานจะประกาศรายชื่อผู้โชค ดีที่ IG “WikoFranceSmartphone”
สอบถามข้อมูลและกติการ่วมสนุกเพิ่ มเติมได้จากเจ้าหน้าที่ประจำบู ธกิจกรรม หรือwww.facebook.com/WikoThail and
You must be logged in to post a comment Login