- เสียเพราะรักPosted 11 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เอปสัน จัดสัมมนา “Startup day”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/ecxz8ynbwpjnu9ey9enc.jpg)
เอปสันร่วมกับทีม 500 TukTuks จัดงานสัมมนา “Startup day”เพื่อเปิดโอกาสให้ผู้ที่สนใจสร้างธุรกิจสตาร์ทอัพเข้ามาฟังถึงกลเม็ดเคล็ดลับในการเลือกลงทุนและการให้เงินทุนในการสนับสนุนธุรกิจของ Venture Capital นำทีมโดย คุณหมู ณัฐวุฒิ พึงเจริญพงศ์ (CEO บริษัท Ookbee และผู้บริหารกองทุน 500 TukTuks) ร่วมกับ คุณกระทิง เรืองโรจน์ พูนผล (ผู้บริหารกองทุน 500 TukTuks) พร้อมสตาร์ทอัพชื่อดัง 5 ท่านจากกองทุน 500 TukTuks ให้คุณได้เรียนรู้จากความมุ่งมั่น ประสบการณ์ ทุกมุมมอง ทุกแง่มุม ตั้งแต่เริ่มต้นจนประสบความสำเร็จ พร้อมคำแนะนำจากสถาบันการเงินที่จะนำช่องทางการเข้าถึงแหล่งเงินสร้างธุรกิจให้กับคุณ (รอ confirm)เอปสันเปิดโอกาสให้ผู้สนใจเข้าร่วมงานสัมมนาจำนวน 650 คน ตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 9 มกราคม 2560 ผู้สนใจสมัครได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ได้ที่http://bit.ly/2h08LIkหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่www.facebook.com/EpsonThailandและ Epson Call Center0-2685-9899
You must be logged in to post a comment Login