- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
‘100Plus’ ร่วมกับ ‘a day’ จัดไนท์ทริป 89 กม. ปั่นทัวร์ทั่วกรุงฟรี!!!
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/Banner_100Plus.jpg)
ขาปั่นนวดน่องรอได้เลย ไนท์ทริปที่หลายคนรอคอยกลับมาแล้วกับกิจกรรม “100Plus Presents 100 km. Bangkok Ride Overnight 2016” ทริปจักรยานสุดพิเศษ ที่ผู้จัดงาน ‘100Plus presents a day BIKE FEST 2016’ ร่วมกันจัดขึ้นเพื่อชวนนักปั่นมาปั่นจักรยานร่วมกันก่อนถึงเทศกาลจักรยานใหญ่ประจำปี โดยปีนี้ผู้จัดชวนปั่นจักรยานเที่ยวกรุงเทพฯ ระยะทาง 89 กิโลเมตร แบบข้ามคืน เป็นทริปจักรยานที่ชวนกันออกมาปั่นเที่ยวเมืองในยามค่ำคืนเพื่อความสนุกสนานในเส้นทางที่ปลอดภัยและท้าทายตัวเองให้ข้ามผ่านความเหนื่อยและความง่วงจนถึงจุดหมายให้สำเร็จ เป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งในชีวิตของนักปั่นจักรยานที่น่าลองและไม่ควรพลาด ซึ่งทริปนี้ออกแบบเส้นทางและให้คำแนะนำโดยกลุ่มจักรยานที่เชี่ยวชาญการจัดไนท์ทริป อาทิ 1000trip Cycling, Alley Cyclist, NGOBike, Chillbike และ RIDE for Eat นักปั่นเตรียมตัวกันให้พร้อม ล้อหมุนคืนวันที่ 28 ม.ค. 2560 เส้นทางปั่นทัวร์ทั่วกรุงเทพฯ 89 กิโลเมตร เวลา 18.30 น. เป็นต้นไป ณ สถานีรถไฟฟ้าแอร์พอร์ต เรล ลิงก์ มักกะสัน (เปิดรับสมัครวันที่ 4 มกราคม 2560 สนใจสมัครได้ทาง WWW.EVENTPOP.ME) สอบถามเพิ่มเติมโทร 0863044805
You must be logged in to post a comment Login