- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
โครงการ “ยิ้มส่งท้ายปีกับไทยสมายล์”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/image0021.jpg)
สายการบินไทยสมายล์สนองนโยบายภาครัฐ จัดโครงการมอบของขวัญปีใหม่สำหรับประชาชน ประจำปี 2560 แก่ผู้โดยสารไทยสมายล์ทุกท่านที่ใช้บริการทุกเส้นทางบินทั้งในประเทศและต่างประเทศ ที่เดินทางระหว่างวันที่ 25 ธ.ค.59 ถึงวันที่ 1 ม.ค. 60 โดยผู้โดยสารทุกท่านมีสิทธิ์ได้รับ E-Voucher มูลค่า 100 บาท สำหรับใช้เป็นส่วนลดในการซื้อบัตรโดยสารในครั้งต่อไป รับสิทธิ์ได้โดยทำการลงทะเบียนสมัครสมาชิกผ่าน www.thaismileair.com ตั้งแต่วันนี้จนถึงวันเดินทาง จากนั้นจะได้รับรหัสคูปองส่วนลด E-Voucher 17 หลักผ่านทางอีเมล ซึ่งจะจัดส่งหลังการเดินทางภายในวันศุกร์ที่ 13 มกราคม 2560 ทั้งนี้ คูปองส่วนลด E-Voucher ดังกล่าว สามารถใช้เป็นส่วนลดในการซื้อบัตรโดยสารครั้งต่อไป ที่มีกำหนดการเดินทางระหว่างวันที่ 17 เม.ย. – 31 พ.ค. 60 นี้เท่านั้น ผู้โดยสารแจ้งใช้สิทธิ์ E-Voucher ได้ที่ Smile Call Center 1181
You must be logged in to post a comment Login