- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 9 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
“สมูทโตะ”ฉลองยอดขายกว่า400ล้าน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/12/smooto.jpg)
นาทีนี้เรียกว่ากระแสแรงมากจนฉุดไม่อยู่จริงๆสำหรับแบรนด์ดังอย่างสมูทโตะ เจแปน ที่อยู่ภายใต้การการคุมบังเหียนของสาวมากความสามารถภญ.อัญชลี ชุติไพจิตร ผู้บริหารแบรนด์เครื่องสำอาง สมูทโตะ และ กรรมการผู้จัดการ บริษัทโกลบอลเมดดิคัล (ประเทศไทย)ล่าสุด“ฉลองครบรอบ 4 ปี ด้วยยอดขายกว่า400 ล้านบาท” พร้อมเตรียมเเปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ๆออกมาอย่างต่อเนื่องเพื่อรองรับความต้องการของลูกค้าที่มีมากขึ้นซึ่งในปัจจุบันมีทั้งหมด 6 ซี่รี่ด้วยกัน ได้แก่ซีรี่ย์ผลไม้ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวจากธรรมชาติ, ซีรี่ย์คาวาอิ รวมสุดยอดสารสกัดที่ดีที่สุดสำหรับผิวคือ สารสกัดพิษผึ้ง สารสกัดเต้าหู้ญี่ปุ่น และสารสกัดจากเมือกหอยทาก, ซีรี่ย์โทเมโทคอลลาเจน ด้วยคุณค่าของมะเขือเทศเข้มข้น 10 เท่า, ซีรี่ย์พรีเมี่ยม สูตรลับจากประเทศญี่ปุ่น, ซีรี่ย์แวมไพร์ สุดยอดของบีบี&ซีซีครีมกันแดดและปกปิดรอยด่างดำไม่เหนียวเหนอะหนะ และ ซีรี่ย์อโล-อี สเนล อุดมไปด้วยว่านหางจระเข้ เข้มข้น99.5%อีกทั้งในปีหน้าได้เตรียมความพร้อมที่จะรุกหนักเพื่อเข้าสู่ตลาด AEC อย่างเต็มรูปแบบ เพื่อขยายช่องทางการจัดจำหน่ายให้ครอบคลุมมากยิ่งขึ้นอีกด้วยคาดว่ายอดขายพันล้านคงไม่ไกลเกินเอื้อม แบบนี้ก็เข้ากับสโลแกนที่ว่า แบรนด์ไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกจริงๆจ้า
You must be logged in to post a comment Login