- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 11 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
จัดงาน“Pokemon Every Day 2017”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/01/IMG_25600109_193702.jpg)
วันเด็กปีนี้กลุ่มทรู ขอเชิญชวนน้องๆ พบกับ ความสนุกแบบเต็มพิกัด กับการกลับมาอีกครั้งของพิคาชูและผองเพื่อน ในงาน “Pokemon Every Day 2017”ที่จะนำความสนุก ส่งตรงจากญี่ปุ่นมาให้ถึงที่ ทั่วทั้งสยามพารากอน
พบกับ…พิคาชู สตอมป์ โชว์ (Pikachu Stomp Show ) พิคาชูในชุดกะลาสีที่ในปีนี้จะสร้างจังหวะความสนุกใหม่ ด้วยดนตรี percussion พร้อม beat box และไฮไลท์กับ การโชว์แท็ปแดนซ์ จาก พิคาชู … พิคาชู จักกลิ้ง แดนซ์ (Pikachu Juggling Dance) ครั้งแรกในไทย
ตื่นตาตื่นใจ...กับ โซนโปเกมอน สตรีท (Pokémon Street )ที่เนรมิตมาเพื่อสาวกโปเกมอนโดยเฉพาะ ทั้งของที่ระลึกและสินค้าลิขสิทธิ์แท้ที่พาเหรดกันมาให้เลือกอย่างจุใจ พร้อมกิจกรรม DIY ณ บริเวณ ไลฟ์สไตล์ฮอลล์ชั้น 2
เต็มอิ่ม…กับเครื่องเล่นลุ้นของรางวัลที่จะสร้างความประทับใจให้กับทุกคน ร่วมใกล้ชิดสุดๆ กับการร่วม Meet&Greet กับพิคาชูและผองเพื่อนกับโซน โปเกมอน เกม คอร์เนอร์ ณบริเวณลิฟวิ่ง แกเลอรี่ ชั้น 3
และมากระโดด เด้ง ดึ๋งไปกับ “โปเกมอน แทรมโปลีน” ขนาดยักษ์ สูงกว่า 8 เมตร พิเศษ!!! สำหรับเทรนเนอร์ที่ร่วมงาน รับของที่ระลึกสุดพิเศษจากสามเอ็มเน็กซ์แคร์ในงาน ณ โซนโปเกมอนพาร์ค บริเวณพาร์คพารากอน
พลาดไม่ได้ 13- 15 มกราคม นี้ ที่สยามพารากอน ข้อมูลเพิ่มเติมที่
www.facebook.com/pokemontogether
You must be logged in to post a comment Login