- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
“ตลาดยิ่งเจริญ” จัดงานวันเด็กแห่งชาติ 2560
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/01/15941131.jpg)
วันเสาร์ที่ 14 มกราคม ศกนี้ “ตลาดยิ่งเจริญ” สะพานใหม่ ขอเชิญร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ “ตามรอยพ่อของแผ่นดิน” พบกับความสนุกกับการแข่งขันเกมส์หลากหลายรูปแบบ รับความสุขจากมายากลคอมมาดี้ และ Bozo พร้อมสร้างสรรค์คุณค่าทางความคิดกับการประกวดการเรียงความในห้วข้อ“ตามรอยพ่อของแผ่นดิน” พร้อมของขวัญ ของรางวัล ของที่ระลึกมากมาย และรับประทานอาหาร ขนม และเครื่องดื่มแสนอร่อยนานาชนิด ไว้สำหรับน้องๆ เยาวชนที่ร่วมงาน ตั้งแต่เวลา 9.00 -14.00 น. ณ เต็นท์กิจกรรมลานจอดรถที่ 2 ตลาดยิ่งเจริญ สะพานใหม่ สนใจข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.yingcharoen.com หรือที่ Facebook : yingcharoen.market
You must be logged in to post a comment Login