- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 17 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เปิดหลักสูตร“The CMO Academy รุ่นที่ 4”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/01/IMG_25600113_233518.jpg)
สมาคมการตลาดแห่งประเทศไทย เปิดสุดยอดหลักสูตรการตลาด The CMO Academy (CMO) รุ่นที่ 4 ซึ่งเป็น Certificate Program หลักสูตรนี้จะช่วยยกระดับนั กการตลาดให้ก้าวไกลกว่ามืออาชีพ เพิ่มศักยภาพทางความคิดและกลยุ ทธ์ตลาดที่เหนือกว่า ให้สามารถพลิกวิกฤตเป็ นโอกาสทางธุรกิจ เรียนรู้ผ่านประสบการณ์จริ งจากสุดยอดนักธุรกิจและนั กการตลาดระดับแนวหน้าของไทย ที่จะมาแบ่งปันประสบการณ์ ความรู้ เคล็ดลับ และเติมกลยุทธ์ใหม่ๆ อาทิ กรรณิกา ชลิตอาภรณ์ จาก SCB, ดร.ลักขณา ลีละยุทธโยธิน จาก เซเรบอส, มนูญ สรรค์คุณากร, ดร.ศิริกุล เลากัยกุล และ ฉัตรชัย วิรัตน์โยสินทร์ จาก บุญรอด บริวเวอรี่
You must be logged in to post a comment Login