- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 23 mins ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ร่วมบริจาคเงินซื้อดอกป๊อปปี้ ในงาน “สัปดาห์ดอกป๊อปปี้บาน 2560”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/01/Poppy-.jpg)
ศูนย์การค้า เดอะ แพลทินัม แฟชั่น มอลล์ ขอเชิญชวนทุกท่านร่วมบริจาคเงินซื้อดอกป๊อปปี้ ในงาน“สัปดาห์ดอกป๊อปปี้บานเพื่อสงเคราะห์ครอบครัวทหารผ่านศึก”โดยมูลนิธิสงเคราะห์ครอบครัวทหารผ่านศึกในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ตั้งแต่วันที่ 28 มกราคม ถึง 3 กุมภาพันธ์ 2560 ณ บริเวณชั้น 2 (ทางเชื่อมโซน2-3) ศูนย์การค้า เดอะ แพลทินัม แฟชั่น มอลล์ ภายในงานพบกับ ดาราจิตอาสาใจบุญ กำลังพลจากหน่วยบัญชาการรักษาดินแดน มาร่วมจำหน่ายดอกป๊อปปี้ เพื่อนำรายได้ช่วยเหลือครอบครัวทหารผ่านศึกสร้างขวัญและกำลังใจให้ผู้ปฏิบัติหน้าที่เสียสละปกป้องประเทศชาติขอเชิญชวนทุกท่านร่วมบริจาคเงินซื้อดอกป๊อปปี้เพื่อนำรายได้ช่วยเหลือครอบครัวทหารผ่านศึก ในราคาดอกละ 20 บาท เริ่มตั้งแต่วันที่ 28 มกราคม ถึง 3 กุมภาพันธ์ 2560 ณ ศูนย์การค้า เดอะ แพลทินัม แฟชั่น มอลล์
You must be logged in to post a comment Login