- เสียเพราะรักPosted 6 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
แนะนำ“โอโม พลัส ปารีส เพอร์ฟูม”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/02/unnamed18.jpg)
เพิ่มความมั่นใจด้วยเสื้อผ้าสดใสพร้อมกลิ่นหอมหรูยาวนาน สไตล์ฝรั่งเศส จากผลิตภัณฑ์ซักผ้า “โอโม พลัส ปารีส เพอร์ฟูม” ใหม่! ให้เสื้อผ้าคงความสดใสทั้งขาวและสีด้วยเทคโนโลยี “ไบรท์ล็อค” พร้อมนวัตกรรมความหอมจาก “แคปซูลน้ำหอมพิเศษ” มอบกลิ่นหอมเย้ายวนติดทนนานให้กับเสื้อผ้า ทำให้เสื้อผ้าสะอาด สดใส หอมยาวนานยิ่งกว่า! ช่วยเติมเต็มเสน่ห์เหลือล้น ให้คุณมั่นใจตลอดวัน มากกว่าเคย!
ฉายความเปล่งประกายเจิดจ้าเหมือนสาวปารีเซียง ด้วยเสน่ห์ความหอมยาวนานจากฝรั่งเศสกับ “โอโม พลัส ปารีส เพอร์ฟูม” มาในขนาด 100 – 2,700 กรัม ในราคา 10 – 209 บาท วางจำหน่ายแล้ววันนี้ที่ห้างสรรพสินค้าชั้นนำและร้านค้าทั่วประเทศ
You must be logged in to post a comment Login