- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ไปรษณีย์ไทย ชวนร่วมงาน “แสตมป์ 4 ชาติ”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/03/stam1.jpg)
บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด (ปณท) เชิญชวนนักสะสมแสตมป์และประชาชนทั่วไปร่วม “งานแสดงตราไปรษณียากรสี่ชาติ” (Four Nations Stamp Exhibition 2017 Thailand) พบกับการจัดแสดงและประกวดแสตมป์ระดับภาคพื้นเอเชียมูลค่ารวมกว่าร้อยล้านบาทจากนักสะสม 4 ประเทศสมาชิก ได้แก่ ไทย มาเลเซีย สิงคโปร์ และอินโดนีเซีย นอกจากนี้ในงานยังมีการจัดแสดง นิทรรศการจัดแสดงแสตมป์และสิ่งสะสมล้ำค่าเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช อาทิ แสตมป์ชุดบรมราชาภิเษก, ชุดราชาภิเษกสมรสครบ 15 ปี และชุดเฉลิมพระชนมพรรษาครบ 6 รอบชุดที่ 2 พร้อมเลือกซื้อแสตมป์และสิ่งสะสมสุดพิเศษจากไปรษณีย์ไทย อาทิ แสตมป์ของพ่อ แสตมป์ชุดมิตรไมตรีสี่ประเทศ และบริการทำ iStamp คอลเลคชั่นฉันเกิดในรัชกาลที่ 9, ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป และ ธ สถิตในดวงใจ ไทยนิรันดร์
สำหรับผู้สนใจร่วมงานดังกล่าวได้ระหว่างวันที่ 10 – 12 มีนาคม 2560 ณ ควอเทียร์ แกลอรี่ ชั้น M ดิ เอ็มควอเทียร์หรือสอบถามเพิ่มเติมที่ฝ่าย ตลาดตราไปรษณียากร 0 2831 3856 หรือทางเฟซบุ๊ก stamp in love และทางไลน์ @stampinlove
You must be logged in to post a comment Login