- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 22 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
“สเมอร์นอฟ มิดไนท์ 100” ระเบิดความสนุกในงาน SMIRNOFF MIDNIGHT FESTIVAL
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/03/0F7A2043-1.jpg)
Smirnoff Midnight 100 นำศิลปินร็อคและป๊อปขั้นเทพของไทย รวมถึง EDM DJs ชั้นนำของเชียงใหม่ มาร่วมกันสร้างความม่วน จุดระเบิดความสนุกให้กับบรรดาพลพรรครักปาร์ตี้ ในงาน “สเมอร์นอฟ มิดไนท์ เฟสติวัล” (Smirnoff Midnight Festival) #ไปให้สุด เพื่อUNLOCK ความสนุกรูปแบบใหม่ที่ MIX สองสไตล์เพลงได้สุด MAX ทั้งดนตรีสดและแดนซ์สุดตื้ดสไตล์ EDM ในคืนวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2560 ที่ผ่านมา ที่ ประเสริฐแลนด์ จ.เชียงใหม่
ในงานนี้ชาวเชียงใหม่ได้ระเบิดความสนุกกับSmirnoff Midnight Festivalปาร์ตี้สุดม่วนโดย Smirnoff Midnight 100ผลิตภัณฑ์พร้อมดื่มนำศิลปินร็อคไทย Lomosonicและ ปาล์มมี่นักร้องเพลงป็อปสาวลูกครึ่งไทย-เบลเยี่ยมสุดเท่ รวมทั้ง EDM DJsแถวหน้าของเชียงใหม่ อาทิ เบน บัสเตอร์(Ben Buster) จอย ไลลา (Joy Lila)และ ซู มาเธอร์(Zoo Mother)ตบเท้าขึ้นเวทีสร้างสีสัน ให้เหล่าบรรดาปาร์ตี้เลิฟเวอร์กลางเมืองเชียงใหม่
โดย Smirnoff Midnight Festivalครั้งนี้ มุ่งให้มีการเปิดกว้างในทุกแนวทางดนตรี ตั้งแต่ร็อคป็อป ไปจนถึง อีเลคโทรนิคแดนซ์มิวสิค(EDM) ตอบโจทย์ไลฟสไตล์สุดฮิปของคนรุ่นใหม่โดยมีจุดมุ่งหมายที่จะจุดประกายความตื่นเต้นถึงขีดสุดและส่งประสบการณ์สุดฮิปสู่สาวกดนตรีเพลง เพื่อที่จะUNLOCK ระดับความสนุกแบบเดิมๆ สร้างประสบการณ์การใช้ชีวิตแบบเต็ม MAX ให้ตื่นเต้นไร้ขีดจำกัด ดังสโลแกนของ Smirnoff Midnight 100 ว่า “#ไปให้สุด” (PaiHaiSood)
ใน Smirnoff Midnight Festivalยังจัดกิจกรรมแบบสุดขั้วเพื่อทดสอบระดับพลังงานของหนุ่มสาว อาทิ “Hammer Bomb” และ “Punching Power” ให้โชว์พลังการเหวี่ยงฆ้อนและความแรงของหมัดกันอีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login