- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
มหกรรมวิ่งไล่กัด วอลล์แซนวิชทวิสอารมณ์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/03/wall.jpg)
แหม . . อร่อยกัดไม่ปล่อยเลยจริง ๆ กับวอลล์ ไอศกรีมแซนวิช จากค่ายไอศกรีมอารมณ์ดีอย่างวอลล์ อร่อยลงตัวด้วยไอติมคู่หูดูโอ้ 2 รสชาติสุดป็อบ รสวานิลลาหอมหวานละมุน และรสช็อกโกแลตเข้มข้น ประกบด้วยบิสกิตเนื้อนุ่มส่งตรงจากอิตาลีเอาใจเหล่าสาวกไอติมเลิฟเว่อร์(คนชอบกัด)ด้วยการจัดงาน“มหกรรมวิ่งไล่กัด วอลล์แซนวิชทวิสอารมณ์”ต้านทานอุณหภูมิสุดฮอตด้วยกิจกรรมสุดมันส์ ฝ่าด่านทลายความเบื่อ หิว เครียด ง่วง พร้อมแจกไอติมฟรีแบบจัดเต็ม!งานนี้การันตีความสนุกแน่นอน เพราะมีแต่ตัวแม่ชอบ “กัด” ที่นำทีมโดย ต้าเหนิง-กัญญาวีร์,พีช-พชร,ซาร่า AF3 ,ก็อตจิ และป๋อมแป๋มงานนี้วอลล์ออกไปซ่าส์กันทั่วสยาม ชวนคนมาวิ่งไล่กัด มาโชว์ท่าไล่กัด ใหญ่ แรงเต็มปากเต็มคำแบบชุดใหญ่ไฟกระพริบกันไปเลย ! ใครกัดได้ กัดดี โดนใจลุ้นรับฟรีหมอนสุดน่ารักลายวอลล์แซนวิช พร้อมรางวัลใหญ่ Fujifilm Instax mini 90 ,Beat Solo3 Wireless และ Freitagพร้อมชวนถ่ายรูปกัดวอลล์ แซนวิช ถ่ายกับ Mascot สุดเท่ในวันเสาร์ที่ 18 มีนาคม 2560 เวลา 15.30 – 18.00 น. ณ ลาน Hard Rock สยามสแควร์
You must be logged in to post a comment Login