- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
ชบาสนับสนุนทันตอาสาพัฒนาชนบท
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/07/unnamed26.jpg)
บริษัท ชบาบางกอก จำกัด ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายเครื่องดื่มน้ำผลไม้แบรนด์ ชบา (CHABAA) ส่งออกกว่า 30 ประเทศทั่วโลก ร่วมสนับสนุนค่ายทันตอาสาพัฒนาชนบท โครงการอาสาของนักศึกษาคณะทันตแพทย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย โดยมอบน้ำผลไม้ชบาขนาด 180 มล. ที่อุดมด้วยวิตามินและแร่ธาตุที่เป็นประโยชน์ต่อร่างกาย อาทิ น้ำองุ่นแดงผสมน้ำองุ่นขาว น้ำทับทิมและน้ำบลูเบอร์รี่ผสมน้ำองุ่น น้ำผลไม้รวม น้ำแครอทผสมน้ำผลไม้รวม และน้ำส้มวาเลนเซีย เพื่อแจกให้ชาวบ้านที่เข้ามารับการตรวจสุขภาพฟันฟรี ณ ตำบลบ้านแร่ อำเภอเขวาสินรินทร์ จังหวัดสุรินทร์
You must be logged in to post a comment Login