- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เปิดนิทรรศการจิตรกรรมร่วมสมัยพานาโซนิค ครั้งที่ 19
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/08/S__36896776.jpg)
ม.ร.ว.เทพกมล เทวกุล องคมนตรี เป็นประธานใน พิธีมอบรางวัลและเปิดนิทรรศการจิตรกรรมร่วมสมัยพานาโซนิค “เพื่อความสุขของมวลมนุษยชาติ” ครั้งที่ 19 โดยมีผู้ร่วมงานครั้งนี้ อาทิเช่น คุณหญิงขวัญตา เทวกุล มร. ทาเคชิ โนะโมโตะ กรรมการผู้จัดการ บริษัท พานาโซนิค แมเนจเม้นท์ (ประเทศไทย) จำกัด คุณเมธ์วดี นวพันธ์ ประธานคณะกรรมการดำเนินงานฯ นายชัชชัย จารุเสถียร ประธานกรรมการ บริษัท พานาโซนิค ซิว เซลส์ (ประเทศไทย) จำกัด นางสาวอรยาพร กาญจนจารี กรรมการบริการ บริษัท พานาโซนิค ซิว เซลส์ (ประเทศไทย) จำกัด นายประทีป เพ็งตะโก รองอธิบดีกรมศิลปากร มร. ฮิเดคาสึ อิโตะ กรรมการผู้จัดการ บริษัท พานาโซนิค ซิว เซลส์ (ประเทศไทย) จำกัด
โดยได้ทำการมอบรางวัลให้แก่ น.ส.วนาภรณ์ เตี่ยมังกรพันธุ์ กับผลงาน “คุกความคิด” ซึ่งได้รับรางวัลยอดเยี่ยมอันดับ 1 โดยมีคณะผู้จัดงาน คุณเมธ์วดี นวพันธ์ ประธานคณะกรรมการดำเนินงานฯ, นายชัชชัย จารุเสถียร ประธานกรรมการ บริษัท พานาโซนิค ซิว เซลส์ (ประเทศไทย) จำกัด, ศาสตราจารย์กิตติคุณกำจร สุนพงษ์ศรี ประธานกรรมการตัดสิน ร่วมด้วยคณะผู้บริหารจากพานาโซนิคเข้าร่วมงาน วันนี้ ณ พิพิธภัณฑสถานแห่งชาติ หอศิลป ถ.เจ้าฟ้า กรุงเทพฯ
You must be logged in to post a comment Login