- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 23 hours ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
มูลนิธิปอเต็กตึ๊งมอบทุนการศึกษาระดับชั้นประถม
วิเชียร เตชะไพบูลย์ ประธานกรรมการมูลนิธิปอเต็กตึ๊งพร้อมด้วย สุทัศน์ เตชะวิบูลย์ กรรมการและเลขาธิการฯ สัก กอแสงเรือง กรรมการตรวจสอบฯ พร้อมด้วยคณะกรรมการได้แก่ธนาเสนาวัฒนกุล ศิริกุล โอภาสวงศ์จารุรัตน์ คุณัตถานนท์ จินดา บุญลาภทวีโชค วิชิต ชินวงศ์วรกุล และชุติมา ตันติศิริวัฒน์ร่วมกันเป็นประธานในพิธีมอบทุนการศึกษาระดับชั้นประถม ประจำปี 2560 ในโครงการ “ปอเต็กตึ๊ง เสริมสร้าง อนาคตเด็กไทย” จำนวน 1,500ทุน ทุนละ 2,000บาท รวมเป็นเงินจำนวน 3,000,000บาท ให้แก่เด็กนักเรียนและผู้แทนโรงเรียนในเขตกรุงเทพฯ และปริมณฑลรวม 108สถาบัน ณ ห้องประชุม มูลนิธิปอเต็กตึ๊ง พลับพลาไชย กรุงเทพฯ
และในเดือนกันยายนที่จะถึงนี้ มูลนิธิปอเต็กตึ๊งจะมอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียน นักศึกษาชั้นปีสุดท้ายทุกระดับการศึกษา และทุนการศึกษาต่อเนื่องทั้งในกรุงเทพฯ และในส่วนภูมิภาคอีกต่อไป
You must be logged in to post a comment Login