- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
โครงการออมเพื่อให้ตามรอยพ่อ สมทบทุนสร้างอาคารนวมินทรบพิตร 84พรรษา
โรงพยาบาลศิริราช ปิยมหาราชการุณย์ เปิดรับเงินออมจากประชาชนเพื่อสบทบทุนสร้างอาคารนวมินทรบพิตร 84 พรรษาในโครงการออมเพื่อให้ตามรอยพ่อ
ศ.นพ.ประดิษฐ์ ปัญจวีณิน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลศิริราช ปิยมหาราชการุณย์เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการออมเพื่อให้ตามรอยพ่อเพื่อสมทบทุนสร้างอาคารนวมินทรบพิตร 84 พรรษา โดยมีสินจัย เปล่งพานิช และรัฐนันท์ จรรยาจิรวงศ์ร่วมในพิธี ณ บริเวณห้องโถง ชั้น1โรงพยาบาลศิริราช ปิยมหาราชการุณย์
ผู้ที่ต้องการร่วมโครงการออมเพื่อให้ตามรอยพ่อ นำเงินออมใส่กระปุกมาร่วมสมทบทุนสร้างอาคารนวมินทรบพิตร 84 พรรษา พร้อมรับกระปุกที่ระลึกสัญลักษณ์ อุปกรณ์ทรงงานของพ่อหลวง ได้แก่ วิทยุสื่อสาร กล้องถ่ายรูป และรถจี๊ป ได้ตั้งแต่วันนี้- 20ตุลาคม 2560
โดยวิทยุสื่อสารรับได้ตั้งแต่วันนี้- 20สิงหาคมกล้องถ่ายรูปรับได้ตั้งแต่วันที่ 21สิงหาคม- 20 กันยายน และรถจี๊ปรับได้ตั้งแต่วันที่ 21 กันยายน-20 ตุลาคม 2560 ผ่าน 3ช่องทาง คือ บูธกิจกรรมที่โถงธนบุรี พิพิธภัณฑ์ศิริราชพิมุขสถาน กิจกรรมโรดโชว์ ณ ห้างสรรพสินค้าที่ร่วมโครงการ ได้แก่ สยามพารากอน19, 26สิงหาคมและ 23 กันยายน,Zpell2กันยายน, ดิเอ็มควอเทียร์17กันยายน,เซ็นทรัลพลาซ่า เวสต์เกต 14ตุลาคม และช่องทางออนไลน์ที่ www.savingforgiving,com
You must be logged in to post a comment Login