- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 34 mins ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
กลุ่มการเงินซีไอเอ็มบีไทยผนึกกำลังจัดงานสัมมนา“ลงทุนยุค 4.0 รุ่ง หรือ ร่วง”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/08/cimbt.jpg)
ธนาคาร ซีไอเอ็มบี ไทย และบริษัทในเครือ ผนึกกำลังจัดสัมมนาจับกระแสการลงทุน ฟันธงหุ้นเด่นดี กองทุนเด่น ช่วงครึ่งปีหลังในงาน “ลงทุนยุค 4.0 รุ่ง หรือ ร่วง” โดยมีวิทยากรผู้เชี่ยวชาญ จากซ้ายไปขวา นายณัฐวัฒน์ อ้นรัตน์ ผู้อำนวยการฝ่ายค้าหลักทรัพย์ บริษัทหลักทรัพย์ ซีไอเอ็มบี (ประเทศไทย) นายวิน พรหมแพทย์ ประธานเจ้าหน้าที่การลงทุน บริษัทหลักทรัพย์จัดการกองทุน ซีไอเอ็มบี-พรินซิเพิล จำกัด และนายกุลฉัตร จันทวิมล ผู้อำนวยการอาวุโสที่ปรึกษาการลงทุนธนาคาร ซีไอเอ็มบี ไทย จำกัด (มหาชน) โดยมี ดร.รินใจ ชาครพิพัฒน์ รองผู้จัดการหัวหน้าสายงานการตลาด และรองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ตลาดสัญญาซื้อขายล่วงหน้า (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) นายอดิศร เสริมชัยวงศ์ รองกรรมการผู้จัดการใหญ่ ธุรกิจรายย่อย ธนาคาร ซีไอเอ็มบี ไทย จำกัด (มหาชน) ร่วมงาน สำหรับบรรยากาศในงานมีผู้สนใจเข้าร่วมรับฟังกว่า 400 คน งานจัดขึ้น ณ ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย ห้องประชุมศ.สังเวียน เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login