- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เปิดตัวคอนเสิร์ต2 Gents 2 Gen”ปั่น-บี”จัดเต็มเพลงดังเรียกน้ำย่อย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/08/IMG4808-1.jpg)
แถลงข่าวเปิดตัวอย่างเป็นทางการไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว กับการพบกัน ครั้งแรกระหว่างสองสุภาพบุรุษนักร้องคุณภาพจากทั้งสองยุค “ปั่น” ไพบูลย์เกียรติ เขียวแก้ว และ “บี” พีระพัฒน์ เถรว่อง สองเจเนอเรชั่นระหว่างยุค 80 และ 90 ในคอนเสิร์ต “2 Gents 2 Gen” ณ ห้องอเนกประสงค์ ชั้น 1 หอศิลปกรุงเทพฯ
โดยบรรยากาศภายในงานคับคั่งไปด้วยพี่น้องพ้องเพื่อนในวงการ และพี่ ๆ สื่อมวลชน ที่มาร่วมแสดงความยินดีก่อนที่ “คุณสุภวัส พรหมวิทักษ์” รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ไอ-สปอร์ต จำกัด ขึ้นมาพูดถึงที่มาที่ไปในการจัดคอนเสิร์ตครั้งนี้ พร้อมด้วยนักร้องคุณภาพจากทั้งสองยุค “ปั่น” ไพบูลย์เกียรติ เขียวแก้ว และ “บี” พีระพัฒน์ เถรว่อง พูดคุยถึงความสนุกที่จะเกิดขึ้นในคอนเสิร์ตครั้งนี้ ปิดท้ายด้วยการจัดเต็มเพลงดังพาทุกคนที่มาร่วมงานแถลงข่าวย้อนวันวานไปกับเพลง “บอกรัก,พูดตรงๆ,รักนิรันดร์” เรียกเสียงกรี๊ดจากเหล่าแฟนคลับที่มาให้กำลังใจดังสนั่น หอศิลปกรุงเทพฯ ก่อนจะจบด้วยการถ่ายภาพหมู่เป็นที่ระลึก เรียกว่าเป็นการปิดงานแถลงข่าว ได้อย่างสวยงาม
สำหรับคอนเสิร์ต “2 Gents 2 Gen” จัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 4 พฤศจิกายน 2560 นี้ เวลา 18:00 น. ณ ธันเดอร์โดม (เมืองทองธานี) จัดโดย บริษัท ไอ-สปอร์ต จำกัดแฟนเพลงตัวจริงสามารถจับจองบัตรได้แล้ว ตั้งแต่วันนี้ทางไทยทิคเก็ตเมเจอร์ ทุกสาขา บัตรราคา 1,000 , 1,500 , 2,000 , 2,500 และ 3,000 บาท หรือ www.facebook.com/2gents2gen เพื่อติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ โทร : 081 – 424 – 4453 และทาง Line ID : @classyrecords
You must be logged in to post a comment Login