- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เชิญร่วมงาน “กินปู ดูทะเล ครั้ง 15” พบ สุดยอดเมนูปูไข่ และ 5 เมนูพิเศษจากเชฟดัง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/11/Kin-Poo.jpg)
ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา พระราม 2 ขอเชิญเที่ยวงาน กินปู ดูทะเล ครั้งที่ 15” เทศกาลกินปู ที่ยิ่งใหญ่สุดของเมืองไทย ภายในงานพบกับ รวมสุดยอดเมนูปูไข่ กับ 5 เมนูไฮไลท์ที่รังสรรค์พิเศษ เฉพาะงานนี้เท่านั้น โดย เชฟในเครืออมรินทร์ , ช้อปปูสดๆ เนื้อปูคัดเกรดพิเศษการันตีคุณภาพจากปูท้องถิ่นเขตบางขุนเทียน ที่ยกทะเลขึ้นบกมาจำหน่ายในงานมีให้เลือกซื้อมากที่สุดในเมืองไทย พร้อมท้าให้ลอง เมนูปูไข่สูตรเด็ดจากร้านดังในโซเชียล และ ชิม ช้อป กับ Premium Seafood ที่มีให้เลือกมากมาย อาทิ หางแคนาเดียนล็อบสเตอร์อบเนย ฯลฯ งานจัดขึ้นระหว่างวันที่ 1- 5 พฤศจิกายน 2560 ณ บริเวณสวนพักผ่อนเซ็นทรัล พาร์ค ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา พระราม 2
You must be logged in to post a comment Login