- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
“ฮาว ทู ทอล์ค ทู เกิร์ลส์ แอท ปาร์ตี้” สุดเจ๋ง!! ได้เลือกเปิดฉายเมืองคานส์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/11/how.jpg)
ภาพยนตร์แนวพังค์ร็อค “ฮาว ทู ทอล์ค ทู เกิร์ลส์ แอท ปาร์ตี้ (How to Talk to Girls at Parties)” โดนใจกรรมการ ได้รับเลือกให้เปิดฉายในงานเทศกาลภาพยนตร์เมืองคานส์ปีล่าสุด ที่สำคัญเป็นภาพยนตร์ที่ได้สองสาวซุป’ตาร์ “แอล แฟนนิ่ง” (Maleficent มาเลฟิเซนท์ กำเนิดนางฟ้าปิศาจ, The Neon Demon สวย…อันตราย) และ “นิโคล คิดแมน” (Moulin Rouge! มูแรงลูจ, Lion จนกว่าจะพบกัน) มาร่วมถ่ายทอดความสนุกสุดมันส์กับดนตรีพังค์สุดแนว ผลงานกำกับโดย “จอห์น คาเมรอน มิทเชลล์”
คอหนังพังค์ร็อคเตรียมร่างให้พร้อมโยกไปกับจังหวะดนตรีผสานความโรแมนติกเรื่อง“ฮาว ทู ทอล์ค ทู เกิร์ลส์ แอท ปาร์ตี้ (How to Talk to Girls at Parties)” “โมโนฟิล์ม” ลัดคิวมาให้แฟนชาวไทยได้ชมก่อนใคร ต้นปีหน้า (2018)
You must be logged in to post a comment Login