- เสียเพราะรักPosted 18 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“เมลท มี” ส่งความสุขรสช็อคโกแลตต้อนรับปีใหม่
เมลท มี สั่นกระดิ่งส่งสัญญาณแห่งความสุขต้อนรับเทศกาลปีใหม่ ด้วยช็อกโกแลตสุดพรีเมี่ยม กับคอนเซ็ปต์ “2018 Carry the Happiness” พบ 2 คอลเลคชั่นใหม่ ที่จะมาเติมสีสันและ ความสุขให้กับทุกคนที่ลิ้มลอง
The Chocolate Voyage ดาร์กช็อกโกแลตออริจิ้นความเข้มข้นสูง ปราศจากการเบลนด์ 4 รสชาติ จาก 4 แหล่งกำเนิดโกโก้ที่ดีที่สุดของโลก ผสานเข้ากับวัตถุดิบชั้นเลิศจากเมลท มี บรรจุในกล่องทรงกระเป๋าสะพายสุดเท่ ในราคาเพียง 790 บาท
Signature Nama & Praline Chocolate ช็อกโกแลตสดสไตล์ฮอกไกโด และช็อกโกแลตสอดไส้ตกแต่งใหม่ในธีมคริสต์มาสสุดคิ้วท์ ราคาเริ่มต้น 270 บาท วางจำหน่ายแล้ววันนี้ที่ เมลท มี เฟรช ฮอกไกโด ช็อกโกแลต แอนด์ เจลาโต้ ทุกสาขา พิเศษพรีออเดอร์ก่อน 10 ธันวาคมศกนี้ สอบถามเพิ่มเติม โทร.090-880-9567 หรือช้อปออนไลน์ได้ที่ www.melt-me.com
You must be logged in to post a comment Login