- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 18 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
กคช.ร่วมกิจกรรมพม.อำลารมว.พม.(พลตำรวจเอก อดุลย์ แสงสิงแก้ว)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/12/pm01.jpg)
ดร.ธัชพล กาญจนกูล ผู้ว่าการการเคหะแห่งชาติ พร้อมผู้บริหาร ผู้ปฏิบัติงาน และผู้อยู่อาศัยในชุมชนของการเคหะแห่งชาติประมาณ 300 คน เข้าร่วมในพิธีอำลา พลตำรวจเอก อดุลย์ แสงสิงแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ซึ่งกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จัดขึ้นภายใต้คอนเซ็ปต์ “คนดีไม่มีวันตาย” เนื่องในโอกาสที่ พลตำรวจเอก อดุลย์ ปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์เป็นระยะเวลา 3 ปีกว่า และสิ้นสุดการปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งดังกล่าว เพื่อเข้ารับตำแหน่งรัฐมนตรีว่าการกระทรวงแรงงาน ณ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ สะพานขาว กรุงเทพฯ
บรรยากาศภายในงานเต็มไปด้วยความรัก และความอบอุ่นของเจ้าหน้าที่ทุกคนที่มีให้กับพลตำรวจเอก อดุลย์ เนื่องจากท่านเป็นคนที่มีความขยัน ตั้งใจจริงในการทำงาน และสามารถขับเคลื่อนภารกิจให้สำเร็จได้อย่างเป็นรูปธรรม
You must be logged in to post a comment Login