- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 17 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ไม่ตกเทรนด์…
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/12/IMG_6940.jpg)
ไม่มียอมตกเทรนด์เด็ดขาด! สำหรับ สุเทพ ปัญญาสาคร เอ็มดีแห่งบริษัทดี-แลนด์ พร็อพเพอตี้ จำกัดผู้บริหารไลฟ์สไตล์มอลล์สุดชิคอย่าง “พอร์โต้ ชิโน่” ที่หลังจากจับสัญญาณเทรนด์การเติบโตของกลุ่ม สตาร์ทอัพ และ กลุ่มฟรีแลนซ์ที่นับวันก็ยิ่งมีเพิ่มขึ้นเรื่อยๆโดยเฉพาะในโซนพระราม 2-สมุทรสาคร บอสใหญ่ของเราก็รีบตัดสินใจเปิดตัว Co-working space แห่งแรกของจังหวัดสมุทรสาครอย่าง “Heart Work Co-Working Space”by Porto Chinoเพื่อให้เป็นพื้นที่อิสระในการทำงานและการสร้างสรรค์ผลงานสำหรับคนรุ่นใหม่ไฟแรงอย่างแท้จริง ใครสนใจอยากลองแวะเข้าไปใช้บริการก็เตรียมพร้อมกันได้เลยจ้า!แว่วว่าเปิดให้บริการทุกวัน ตั้งแต่ 08.00–20.00 น.ณ บริเวณชั้น 1 พอร์โต้ ชิโน่ ก.ม. 25 ถ.พระราม 2 จ.สมุทรสาคร
You must be logged in to post a comment Login