- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เอาใจคนชอบกินกุ้ง ในงาน “Shop Shrimp Chill”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/12/natakit.jpg)
ดร.ณัฐกิตติ์ ตั้งพูลสินธนา บอสใหญ่การตลาดแห่ง ซีพีเอ็น เอาใจคนชอบกินกุ้ง จัดงาน “Shop Shrimp Chill” เทศกาลช้อป ชิมกุ้ง แบบชิลๆ ที่เดียวที่ศาลายา ระหว่างวันที่ 14-18 ธันวาคม 2560 ชวนรับประทานบุฟเฟต์กุ้งแม่น้ำอร่อยๆแบบไม่อั้นในราคาสบายกระเป๋า พลาดไม่ได้….กับการรวบรวมเมนูกุ้งก้ามกรามและกุ้งก้ามแดง ให้เลือกอร่อยเยอะที่สุด การันตีความหวาน สด มัน ปลอดภัย กว่า 100 ร้านอาหารชื่อดัง กับสถานที่แฮงค์เอาท์สุดชิล และชมการประกวดกุ้งเครฟิชสวยงาม ชิงถ้วยประทานพระเจ้าหลานเธอพระองค์เจ้าอทิตยาทรกิตติคุณ ณ บริเวณลานกิจกรรมด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา ศาลายา
You must be logged in to post a comment Login