- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 18 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“ใจถึงใจปี2” ค่ายผู้ป่วยภาวะหัวใจล้มเลว
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/12/j.jpg)
เมื่อเร็วๆนี้ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย จัดกิจกรรมงาน“ใจถึงใจ ปี2” ค่ายผู้ป่วยภาวะหัวใจล้มเหลว (Heart Failure)โดยมีผศ.พญ.สมนพร บุณยะรัตเวช สองเมือง(กลาง) หัวหน้าสาขาวิชาอายุรศาสตร์หัวใจ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย และ ศ.นพ.สุเทพ กลชาญวิทย์(ที่3 จากซ้าย)หัวหน้าศูนย์โรคหัวใจโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทยร่วมเปิดงาน ซึ่งภายในงานมีกิจกรรมที่เป็นประโยชน์ต่อผู้ป่วยภาวะหัวใจล้มเหลว อาทิ สาธิตการออกกำลังกายให้หัวใจแข็งแรง พบเชฟมืออาชีพโชว์ปรุงแต่งอาหารที่เหมาะสมสำหรับผู้ป่วย พร้อมเสวนาถาม-ตอบกับคณะแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านภาวะหัวใจล้มเหลว ณ อาคารภูมิสิริมังคลานุสรณ์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
You must be logged in to post a comment Login