- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 20 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“ยิบอินซอย” จัดเสวนา…สิทธิพึงมี พึงได้ ฟรีในอาชีพแลนซ์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2017/12/T141.jpg)
แววรัตน์ ชำนาญภักดี ผู้อำนวยการสายงานบุคคลและประชาสัมพันธ์ บริษัท ยิบอินซอย จำกัดและบริษัทในเครือ ให้การต้อนรับสุจิน รุ่งสว่าง ประธานศูนย์ประสานงานแรงงานนอกระบบ และมัทนา โกสุมภ์ ผู้ประกอบอาชีพอิสระ ในโอกาสร่วมเป็นวิทยากรในงานเสวนาเรื่อง….สิทธิพึงมี พึงได้ ในอาชีพฟรีแลนซ์….กิจกรรมเสวนาเพื่อสนับสนุนการรับรู้สิทธิของผู้ประกอบอาชีพฟรีแลนซ์ทุกคน งานเสวนาครั้งนี้เป็นหนึ่งในกิจกรรมเพื่อสังคมที่ยิบอินซอยจัดขึ้นในการจัดงานตลาดนัดลานใบไม้ครั้งที่ 9
สำหรับผู้สนใจติดตามรายละเอียดการจัดงานครั้งต่อไปได้ที่ www.facebook.com/lanbaimai.market รวมถึงการรับชมภาพความความสำเร็จของกิจกรรมต่างๆ ที่จัดขึ้นในช่วงที่ผ่านมา ณ ลานใบไม้ได้ที่ www.facebook.com/larnbaimai
You must be logged in to post a comment Login