- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 12 hours ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 day ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 3 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
ชำระเงินผ่าน QR Code ได้แล้ววันนี้ที่ SPAR ซูเปอร์มาร์เก็ตและร้านกาแฟอินทนิลในปั๊มบางจาก
นายสมชัย เตชะวณิช ประธานเจ้าหน้าที่การตลาดและรองกรรมการผู้จัดการใหญ่ กลุ่มธุรกิจการตลาด พร้อมผู้บริหาร บริษัท บางจาก คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) และนายอมร สุวจิตตานนท์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ ธนาคารกสิกรไทย ร่วมเชิญชวนลูกค้าใช้บริการชำระเงินด้วย QR Code เพื่อสนับสนุนนโยบาย National e-Payment ของรัฐบาล และตอบสนองวิถีชีวิตคนไทยยุคใหม่ ให้ได้รับความสะดวกรวดเร็วในชีวิตประจำวันมากยิ่งขึ้น ซึ่งใช้ได้จริงแล้ววันนี้ ที่ SPAR ซูเปอร์มาร์เก็ต, อินทนิล การ์เด้น และอินทนิล คอฟฟี่ ในสถานีบริการน้ำมันบางจาก 15 สาขา และจะเพิ่มเป็นกว่า 70 สาขา ภายในเดือนธันวาคม 2560
You must be logged in to post a comment Login