- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 19 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
สายสปอต-สายชิลงานนี้ห้ามพลาดเดินวิ่งส่งน้องเรียนครั้งที่4Unlimited Education
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/01/run.jpg)
ชอบวิ่งหรือชอบเดินขอเชิญมาทางนี้ สหกรณ์ออมทรัพย์กลุ่มบริษัทพรีเมียร์ขอชวนสายสปอร์ตรักการวิ่งและสายเดินเล่นชิลชิลมาร่วมงาน ‘เดินวิ่งส่งน้องเรียน’ ครั้งที่ 4 Unlimited Educationวันที่ 11 มีนาคม 2561 ณ ศูนย์กีฬาบึงหนองบอนงานเดิน– วิ่งที่คุณจะได้มากกว่าสุขภาพดีแต่ยังได้ร่วมปลดล็อคขีดจำกัดการศึกษาด้วยการระดมทุนสนับสนุนการศึกษาให้เด็กไทยได้มีอนาคตการศึกษาที่สดใสอย่างยั่งยืน
การแข่งขันแบ่งออกเป็น 3รุ่น คือ Master Run 12.4 ก.ม.,High School Run 6.2 ก.ม. และ Unlimited Walk 3.3 ก.ม.ทุกรุ่นบัตรราคา 700 บาทพร้อม(สำหรับผู้ร่วมกิจกรรมวิ่งทุกระยะจะได้รับหมายเลขและระบบจับเวลา(BIB)) โดยรายได้จากการจำหน่ายบัตรหลังหักค่าใช้จ่ายมอบเป็นทุนสนับสนุนให้กับโครงการร้อยพลังการศึกษาผู้ที่สนใจสามารถสมัครร่วมกิจกรรมที่ http://go.eventpop.me/charityfunrunandwalk4 ตั้งแต่วันนี้ – 11ก.พ. 2561สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่ 02 301 1192
You must be logged in to post a comment Login