- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 19 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เกตเวย์ เอกมัย ร่วมฉลองเทศกาลวันเด็กในกิจกรรม ‘KIDS’ TOWN 2018 : ที่นี่เมืองเด็ก’ เข้าร่วมสนุกฟรี!!!
ศูนย์การค้าเกตเวย์ เอกมัยพร้อมมอบความสุขให้แก่น้องๆ หนูๆ รับเทศกาลวันเด็กปีนี้ ในกิจกรรม ‘KIDS’ TOWN 2018 : ที่นี่เมืองเด็ก’อัดแน่นกิจกรรมความสนุกแบบจัดเต็ม ทั้งเที่ยว เล่น กิน ฟรี!!! ตลอดงาน พบกับ 5 โซนสุดมันส์ ประกอบด้วย CHALLENGE STREETท้าประลองความสามารถจากเกมส์สุดท้าทาย,CREATIVE PARKกิจกรรมสร้างสรรค์เติมเต็มจินตนาการกับงานศิลปะ,LITTLE PLAY TOWNเล่นสนุกตลอดวันกับเมืองแสนหรรษา,SPEEDY ROADถนนประลองความเร็วกับรถไฟฟ้า ได้สนุกกับการขับรถในเมืองแห่งจินตนาการ และ THE KIDS EXPERIENCEเปิดประสบการณ์ความสนุกควบคู่กับการเรียนรู้โลกกว้างจาก สโนว์ทาวน์ แบ็งค็อค, สแตนลีย์ มินิเวนเจอร์, ไฟลท์ เอ็คซพีเรียนซ แบ็งค็อค, วันพีช มูกิวาระสโตร์แบ็งค็อค, ทิกเก็ต ทู มิสเตอรี่, คิดส์ซูน่า และสถาบันเสริมทักษะการเรียนรู้มากมาย เท่านั้นยังไม่พอ!!! พิเศษ เมื่อลงทะเบียนร่วมสนุกภายในงาน รับฟรี! ของขวัญจำนวน 2018 ชิ้น 13 มกราคม นี้ เวลา 10.00-18.00 น. ณ ลานกิจกรรม ขั้น G ศูนย์การค้าเกตเวย์ เอกมัย (BTS สถานีเอกมัย ทางออก 4) ทั้งนี้ ผู้สนใจติดตามรายละเอียดและสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ www.facebook.com/gatewayekamai
You must be logged in to post a comment Login